products

QSFP28 SR4 Mô-đun thu phát quang 100M MPO 850nm cho Trung tâm dữ liệu Ethernet

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: OPTICKING
Chứng nhận: CE, FCC, UL
Số mô hình: KQSF0A-0085MM01X
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 6
chi tiết đóng gói: Mụn rộp
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 1000
Thông tin chi tiết
tên sản phẩm: Bộ thu phát quang 100G QSFP28 Tốc độ dữ liệu: 100g
Bước sóng: 850nm Kết nối: MPO
Các ứng dụng: InfiniBand DDR Tính năng: 4 kênh song công độc lập
Điểm nổi bật:

Mô-đun thu phát quang MPO

,

Mô-đun thu phát quang 850nm

,

Trung tâm dữ liệu Ethernet 100G QSFP28 SR4


Mô tả sản phẩm

Mô-đun quang thu phát quang 100G QSFP28 SR4 850nm 100M MPO cho Trung tâm dữ liệu Ethernet

 

Nó hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn QSFP28 MSA, IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 và CAUI-4.Mô-đun thu phát quang được thiết kế để sử dụng với thông lượng 100GBASE Ethernet lên đến 100m qua sợi đa chế độ OM4 (MMF) sử dụng bước sóng 850nm qua đầu nối MTP / MPO-12.Nó cung cấp giải pháp Ethernet 100GBASE mật độ cao và công suất thấp cho các trung tâm dữ liệu, mạng điện toán hiệu suất cao, các ứng dụng lớp phân phối và lõi doanh nghiệp.

 

Tính năng sản phẩm

  • 4 kênh song công độc lập
  • Tốc độ dữ liệu lên đến 28Gb / s cho mỗi kênh
  • QSFP28 MSA tuân thủ
  • Truyền dẫn OM4 MMF lên đến 100m
  • Công suất tiêu thụ tối đa 3,5W
  • Đầu nối quang MTP / MPO
  • Tuân theo IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4
  • Tuân thủ RoHS-6
  • Nguồn điện 3.3V đơn
  • Nhiệt độ trường hợp hoạt động
  • Thương mại: 0 ° C đến + 70 ° C

Các ứng dụng

  • 100G Ethernet
  • InfiniBand DDR

Thông tin đặt hàng

 

Số sản phẩm Bước sóng Tốc độ dữ liệu Khoảng cách Năng lượng TX Cảm biến RX LD PD DDM
KQSF0A0085MM01X (SR4) 850nm 100Gb / giây 100 triệu -8,4 ~ 2,4dBm <-5,2dBm VCSEL GHIM VÂNG
KQSF0AL031SL10X (LR4) LAN WDM (note2) 100Gb / giây 10 nghìn triệu -4,3 ~ 4,5dBm <-10,6dBm DFB GHIM VÂNG
KQSF0AL031SL10X (LR4) LAN WDM (note2) 100Gb / giây 10 nghìn triệu -4,3 ~ 4,5dBm <-10,6dBm DFB GHIM VÂNG
KQSF0AC027SL00X (CWDM4) CWDM (ghi chú 1) 100Gb / giây 10 nghìn triệu -6,5 ~ 2,5dBm <-10.0dBm DFB GHIM VÂNG
KQSF0A 0031SM00X (PSM4) 1310nm 100Gb / giây 2KM -4,3 ~ 4,5dBm <-10,6dBm DFB GHIM VÂNG

 

Chi tiết liên lạc
Fanny Xie

Số điện thoại : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395