products

Mô-đun quang 1271nm 5dBm 25G SFP28 với đầu nối LC

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: OPTICKING
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Số mô hình: KSFP25-C027SL10X
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 5
chi tiết đóng gói: Hộp vỉ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-8 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Khả năng cung cấp: 15000P mảnh / miếng mỗi tháng
Thông tin chi tiết
tên sản phẩm: Bộ thu phát quang SFP28 Cung cấp hiệu điện thế: 3,3V
Quyền lực: 0 ~ 5dBm Tốc độ dữ liệu: 25G
Bước sóng: 1271nm DDM: Vâng
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát quang 1271nm SFP28

,

Mô-đun quang 25G SFP28

,

Mô-đun quang 5dBm


Mô tả sản phẩm

Mô-đun quang 1271nm 5dBm 25G 1271 SFP28 với đầu nối LC
 

Bộ thu phát quang 25G CWDM SFP28 là gì?


Bộ thu phát 25G CWDM SFP28 này tương thích với mô-đun Cisco SFP-25G-CWDM, được thiết kế để sử dụng với kết nối Ethernet 25 Gigabit của Cisco và các ứng dụng CPRI 10. Bộ thu phát 25G CWDM này được lập trình và thử nghiệm để hoạt động giống với Cisco 25GBASE-CWDM SFP28 gốc. nhưng với giá thấp hơn nhiều.Mô-đun 25G CWDM SFP28 này có bộ phát CWDM DFB và bộ dò ảnh PIN có độ tin cậy cao vào đầu nối quang LC song công, hỗ trợ liên kết lên đến 10km qua cáp quang đơn mode.

 

Tính năng sản phẩm

  1. Hệ số dạng SFP28 có thể cắm nóng
  2. Hỗ trợ tốc độ dữ liệu 25.78125Gb / s
  3. CDR nội bộ trên cả kênh phát và kênh thu
  4. Ổ cắm LC song công
  5. Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp
  6. Phạm vi nhiệt độ trường hợp hoạt động: X nghĩa là C (0 ~ 70 ° C);I (-20 ~ 85 ° C).
  7. Nguồn điện 3.3V đơn
  8. Tuân thủ RoHS 6 (không có chì)

Các ứng dụng

  1. 25G Ethernet
  2. Trung tâm dữ liệu và kênh cáp quang

Thông tin đặt hàng

Số sản phẩm Bước sóng Tốc độ dữ liệu Khoảng cách Năng lượng TX Cảm biến RX LD PD DDM
KSFP25-C027SL10X 1271 25,78Gb / giây 10 nghìn triệu 0 ~ 5dBm <-10,5dBm DFB GHIM VÂNG

 

Chi tiết liên lạc
Fanny Xie

Số điện thoại : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395