products

Bộ thu phát quang bằng sợi quang 25G SFP28 LC SR 850nm MM

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTICKING
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Số mô hình: KSFP25-0085ML01X
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100
chi tiết đóng gói: túi nhựa
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-8 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Khả năng cung cấp: 15000 đơn vị mỗi tháng
Thông tin chi tiết
tên sản phẩm: Bộ thu phát quang SFP28 Cung cấp hiệu điện thế: 3,3V
Quyền lực: -7 ~ 2dBm Tốc độ dữ liệu: 25Gb / giây
Giao diện: LC hai mặt Khoảng cách truyền: 100m
Loại sợi: MM DDM: Vâng
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát quang bằng sợi quang 850nm MM

,

Bộ thu phát sợi quang song công LC

,

Mô-đun sợi quang 25G SFP28


Mô tả sản phẩm

25G SFP28 Bộ thu phát quang LC SR 850nm MM hai mặt Đầu nối LC

Đặc trưng

  • Liên kết dữ liệu hai chiều lên đến 25,78 Gb / s
  • Dấu chân SFP + có thể cắm nóng
  • Lên đến 300m trên SMF 9 / 125mm
  • Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp
  • Máy phát laser DFB 1310nm
  • Đầu nối LC song công
  • Vỏ kim loại, cho EMI thấp hơn
  • Tuân thủ RoHS
  • Công suất tiêu thụ tối đa 1,5W với liên kết được thiết lập
  • Thông số kỹ thuật phù hợp với SFF 8472
  • Nguồn điện 3.3V đơn
  • Nhiệt độ hoạt động trường hợp

 

Thương mại: 0 ° C đến + 70 ° C

Mở rộng: -10 ° C đến + 80 ° C

Thông số kỹ thuật

Số sản phẩm Bước sóng Tốc độ dữ liệu Khoảng cách Năng lượng TX Cảm biến RX LD PD DDM

KSFP25-0085SL03X

850nm 25,78Gb / giây 300 triệu -7 ~ 2 dBm <-10,5dBm DFB GHIM VÂNG

 

 

Các ứng dụng

  • 25G Ethernet
  • eCPRI & CPRI

Tương thích

HW, HP,Cisco, H3C, Generic, ZTE, Arista, Dell, v.v.

 

Thông số kỹ thuật cơ

Bộ thu phát quang bằng sợi quang 25G SFP28 LC SR 850nm MM 0

Chi tiết liên lạc
Fanny Xie

Số điện thoại : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395