products

1U 96C MPO MTP LC Bảng vá lỗi quang Singlemode OM3 OM4

Thông tin cơ bản
Hàng hiệu: Opticking
Số mô hình: Bảng điều khiển sợi quang 1U 96C MPO / MTP đến LC
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100
chi tiết đóng gói: thùng giấy
Khả năng cung cấp: 10000 chiếc / tháng
Thông tin chi tiết
MPO / MTP: Bảng điều khiển sợi quang 1U
Điểm nổi bật:

Bảng điều khiển bản vá bằng sợi quang OM3

,

Bảng bản vá bằng sợi quang OM4

,

Bảng bản vá chế độ đơn 1U


Mô tả sản phẩm

Bảng vá lỗi quang 1U 96C MPO MTP LC Singlemode OM3 OM4

 

1U 96 cổng MPT / MTP-LC Bảng vá sợi quang cho trung tâm dữ liệu

 

Khung phân phối cáp quang mật độ cao này hỗ trợ kết nối và phân phối cáp quang nhanh chóng.Nó được sử dụng rộng rãi trong kết nối tín hiệu quang, xây dựng hệ thống dây dẫn dày đặc trong phòng máy tính, hệ thống truyền thông cáp quang, mạng truyền hình cáp, mạng viễn thông, mạng LAN, WAN, dự án FTTX, trung tâm dữ liệu.Nó tải MTP / MPO breakout hoặc cáp sợi ruy-băng bên trong, dễ sử dụng bằng phích cắm đầu nối.Đây là thiết bị lý tưởng để hỗ trợ phân phối sợi quang trong trung tâm dữ liệu dung lượng mật độ cao.Nó có cài đặt đơn giản và nhanh chóng, thiết kế nhỏ gọn, độ chính xác cao, cắm và chạy, v.v.

 

Thông số kỹ thuật:

  • Tải cáp vá đột phá 12x MPO / MTP - 8Core LC

  • Bộ điều hợp 24x LC Quad ở khung trước

  • Bộ điều hợp 12x MPO / MTP ở phía sau cho Kết nối cốt lõi

  • Có sẵn sợi OM3, OM4, Singlemode

  • Suy hao khi chèn: MPO / MTP <0,35dB (Thấp hơn) hoặc <0,75dB;LC <0,20dB

  • Mất mát trở lại: Singlemode> 50dB

  • Bao gồm khay quản lý dây phía sau cao cấp

Chi tiết liên lạc
Fanny Xie

Số điện thoại : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395