products

40km Mô-đun quang học 1,25G SFP Máy phát laser DFB DWDM 1530,33nm

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Opticking
Chứng nhận: CE, FCC, ISO9001
Số mô hình: Bộ thu phát SFP 1,25G DWDM 1530,33nm
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 50
chi tiết đóng gói: mụn rộp
Thông tin chi tiết
Mô hình: Bộ thu phát SFP 1,25G DWDM 1530,33nm Công nghiệp: -40 ° C đến + 85 ° C
Đặc tính: 100GHZ DWDM ITU Grid, C-Band Tên sản phẩm: Máy thu phát quang SFP
Bước sóng (nm): 1530,33nm Chứng nhận: CE, FCC, ISO9001
Điểm nổi bật:

Mô-đun quang SFP 1

,

25G

,

Mô-đun quang SFP 1530


Mô tả sản phẩm

40km Mô-đun quang học 1,25G SFP Máy phát laser DFB DWDM 1530,33nm

 

40km Bộ thu phát quang Cisco Dual Fiber SFP 1.25G tương thích DWDM 1530.33nm

 

Tính năng sản phẩm

  • Liên kết dữ liệu lên đến 1,25Gb / s
  • 100GHZ DWDM ITU Grid, C-Band
  • Máy phát laser DWDM DFB
  • Lên đến 80 km trên SMF 9 / 125µm
  • Dấu chân SFP có thể cắm nóng
  • Giao diện quang có thể cắm song công loại LC / UPC
  • Tiêu tán điện năng thấp
  • Vỏ kim loại, cho EMI thấp hơn
  • Tuân thủ RoHS và không chứa chì
  • Nguồn điện đơn + 3.3V
  • Hỗ trợ giao diện Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số
  • Tuân theo SFF-8472
  • Nhiệt độ hoạt động trường hợp

Thương mại: 0 ° C đến + 70 ° C

Công nghiệp: -40 ° C đến + 85 ° C

 

40km Mô-đun quang học 1,25G SFP Máy phát laser DFB DWDM 1530,33nm 0

 

KSFP03-D0XXSL40X Bộ thu phát có thể cắm được với hệ số hình thức nhỏ (SFP) tương thích với Thỏa thuận đa nguồn cung ứng có thể cắm được với hệ số hình thức nhỏ (MSA).Bộ thu phát bao gồm năm phần: trình điều khiển LD, bộ khuếch đại giới hạn, màn hình chẩn đoán kỹ thuật số, tia laser DFB và bộ dò ảnh PIN.Liên kết dữ liệu mô-đun lên đến 40KM trong sợi quang đơn mode 9 / 125um.

 

Chi tiết liên lạc
Fanny Xie

Số điện thoại : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395