products

10km 1310nm 25G SFP28 LR 25Gbps SFP Bộ thu phát SFP cho mạng không dây 5G

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTICKING
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Số mô hình: KSFP25-0031SL10X
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100
chi tiết đóng gói: Túi nhựa
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-8 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Khả năng cung cấp: 15000 đơn vị mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Tên sản phẩm: Bộ thu phát quang 25G SFP28 LR Cung cấp hiệu điện thế: 3,3V
Sức mạnh: -7 ~ 2dBm Tốc độ dữ liệu: 25Gb / giây
Giao diện: LC hai mặt Khoảng cách truyền: 10 nghìn triệu
Loại sợi: Chế độ đơn DDM: Vâng
Điểm nổi bật:

1310nm 25G SFP28 LR

,

1310nm 25G SFP28 LR

,

Bộ thu phát SFP 25Gbps


Mô tả sản phẩm

25G SFP28 Đầu nối LC thu phát quang LC 1310nm 10km song công
Bộ thu phát quang mô-đun quang 25G SFP28 1310nm LR 10km cho mạng không dây 5G
Bộ thu phát SFP28 là gì?
SFP28 là viết tắt của Small Form-Factor Pluggable 28. Đây là thế hệ thứ ba của hệ thống kết nối SFP được thiết kế cho hiệu suất 25G theo thông số kỹ thuật IEEE 802.3by (25GBASE-CR). SFP28 là phiên bản nâng cao của SFP +, nhưng được thiết kế cho 25G Truyền tín hiệu. SFP28 có cùng hệ số dạng chung như SFP +, nhưng hỗ trợ giao diện điện 25Gbps trên mỗi kênh.
Đặc trưng
  • Liên kết dữ liệu hai chiều lên đến 25,78 Gb / s
  • Dấu chân SFP + có thể cắm nóng
  • Lên đến 10km trên SMF 9 / 125mm
  • Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp
  • Máy phát laser DFB 1310nm
  • Đầu nối LC song công
  • Vỏ kim loại, cho EMI thấp hơn
  • Tuân thủ RoHS
  • Công suất tiêu thụ tối đa 1,5W với liên kết được thiết lập
  • Thông số kỹ thuật phù hợp với SFF 8472
  • Nguồn điện 3.3V đơn
  • Nhiệt độ hoạt động trường hợp

 

Thương mại: 0 ° C đến + 70 ° C

Mở rộng: -10 ° C đến + 80 ° C

Công nghiệp: -40 ° C đến + 85 ° C

 

Các ứng dụng

  • 25G Ethernet
  • eCPRI & CPRI

Thông số kỹ thuật

 

Số sản phẩm Bước sóng Tốc độ dữ liệu Khoảng cách Năng lượng TX Cảm biến RX LD PD DDM

KSFP25-0031SL10X

1310nm 25,78Gb / giây 10km -7 ~ 2 dBm <-10,5dBm DFB GHIM VÂNG

 

 

Tương thích

HW, HP,Cisco, H3C, Generic, ZTE, Arista, Dell, v.v.

 

Thông số kỹ thuật cơ

10km 1310nm 25G SFP28 LR 25Gbps SFP Bộ thu phát SFP cho mạng không dây 5G 0

Chi tiết liên lạc
Fanny Xie

Số điện thoại : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395