products

Mô-đun thu phát quang 850nm 25G SFP28 SR 100m 5G

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OPTICKING
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Số mô hình: KSFP25-0085ML01X
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100
chi tiết đóng gói: Túi nhựa
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-8 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Khả năng cung cấp: 15000 đơn vị mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Tên sản phẩm: Bộ thu phát quang SFP28 Cung cấp hiệu điện thế: 3,3V
Sức mạnh: -7 ~ 2dBm Tốc độ dữ liệu: 25Gb / giây
Giao diện: LC hai mặt Khoảng cách truyền: 100m
Loại sợi: MM DDM: Vâng
Điểm nổi bật:

25G SFP28 SR 100m

,

850nm 25G SFP28 SR

,

Mô-đun thu phát quang 5G 100m


Mô tả sản phẩm

25G SFP28 Bộ thu phát quang LC SR 850nm MM hai mặt Đầu nối LC
Tại sao bộ thu phát quang 25G SFP28 lại được ưa chuộng như vậy?

25G Ethernet được coi là công nghệ 10GbE “mới” khi nó ra mắt vào năm 2014. Tương tự như Ethernet 10G dựa trên sơ đồ làn 1 x 10Gbps, giao diện vật lý 25GbE cung cấp nhiều dữ liệu hơn 1 x 25Gbps. Công nghệ 25GbE với một làn đơn rõ ràng được cải thiện Mật độ cổng và yêu cầu chi phí. Mạng 25GbE hỗ trợ một số hệ số dạng có khả năng 25Gbps, chẳng hạn như CFP, CFP2, CFP4, SFP28 (1 × 25 Gbps) và bộ thu phát QSFP28 (4 × 25 Gbps), cũng được sử dụng cho 100GbE.Trong đó 25GSFP28 SFP-25G-SR và SFP-25G-LR là hai mô-đun thu phát quang phổ biến trên thị trường, mô-đun trước hỗ trợ chiều dài liên kết lên đến 100m trong khi mô-đun sau cho phép khoảng cách truyền tối đa là 10 km.

 

Thông số kỹ thuật

 

Số sản phẩm Bước sóng Tốc độ dữ liệu Khoảng cách Năng lượng TX Cảm biến RX LD PD DDM

KSFP25-0085SL03X

850nm 25,78Gb / giây 300 triệu -7 ~ 2 dBm <-10,5dBm DFB GHIM VÂNG

 

Đặc trưng

  • Liên kết dữ liệu hai chiều lên đến 25,78 Gb / s
  • Dấu chân SFP + có thể cắm nóng
  • Lên đến 300m trên SMF 9 / 125mm
  • Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp
  • Máy phát laser DFB 1310nm
  • Đầu nối LC song công
  • Vỏ kim loại, cho EMI thấp hơn
  • Tuân thủ RoHS
  • Công suất tiêu thụ tối đa 1,5W với liên kết được thiết lập
  • Thông số kỹ thuật phù hợp với SFF 8472
  • Nguồn điện 3.3V đơn
  • Nhiệt độ hoạt động trường hợp

 

Thương mại: 0 ° C đến + 70 ° C

Mở rộng: -10 ° C đến + 80 ° C

 

 

Các ứng dụng

  • 25G Ethernet
  • eCPRI & CPRI

Tương thích

HW, HP,Cisco, H3C, Generic, ZTE, Arista, Dell, v.v...

 

Thông số kỹ thuật cơ

Mô-đun thu phát quang 850nm 25G SFP28 SR 100m 5G 0

Chi tiết liên lạc
Fanny Xie

Số điện thoại : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395