products

Patch Cord MTRJ TO MTRJ Duplex Multimode MM Patch Cord Cáp Pach

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: OPTICKING
Chứng nhận: CE FCC ROHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 500
Giá bán: USD
chi tiết đóng gói: Túi nhựa
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-8 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union, MoneyGram,
Khả năng cung cấp: 1500000P mảnh / miếng mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Tên sản phẩm: MTRJ TO MTRJ Cáp vá đa chế độ song công Chiều dài: 1m, 3m, 7m, 10m tùy chỉnh
Loại sợi: MM Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm, tùy chỉnh
Chất liệu áo khoác: PVC

Mô tả sản phẩm

Patch Cord MTRJ TO MTRJ Duplex Multimode MM Patch Cable

 

Sự chỉ rõ
Loại sợi Sợi đa mode OM1 / OM2 / OM3 / OM4
Loại cáp Hai mặt 1,8mm
Loại trình kết nối MTRJ (Nữ) - MTRJ (Nữ)
Chiều dài cáp Tùy chỉnh
Màu cáp

OM1 62,5 / 125: Màu cam OM2 50/125: Màu cam

OM3: Cam / Aqua OM4: Hồng tím

Mất chèn tối đa MTRJ ≤ 0,50 dB
MTRJ ≤ 0,50 dB
Trả lại mất mát N / A
Tính lặp lại ≤ 0,2dB
Khả năng hoán đổi cho nhau ≤ 0,2dB
Độ bền (500 lần giao phối) ≤ 0,2dB
Kiểm tra bước sóng 1310nm & 850nm
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 85 ℃
Nhiệt độ bảo quản -40 ~ 85 ℃

Chi tiết liên lạc
Fanny Xie

Số điện thoại : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395