products

Cáp vá sợi quang ST TO ST Dây vá đa chế độ 7m OM4 OM3

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: OPTICKING
Chứng nhận: CE FCC ROHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 500
Giá bán: USD
chi tiết đóng gói: Túi nhựa
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-8 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union, MoneyGram,
Khả năng cung cấp: 1500000P mảnh / miếng mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Tên sản phẩm: Cáp vá đa chế độ ST / PC TO ST / PC MM Chiều dài: 1m, 3m, 7m, 10m tùy chỉnh
Loại sợi: MM Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm, tùy chỉnh
Chất liệu áo khoác: PVC
Điểm nổi bật:

Cáp vá sợi quang ST TO ST

,

Dây vá đa chế độ 7m OM4

,

Dây vá đa chế độ OM3


Mô tả sản phẩm

OM1 OM2 OM3 OM4 MM Dây vá ST / PC ĐẾN ST / PC Cáp vá đa chế độ MM

 

Dây vá ST / PC TO ST / PC MM Đa chế độ OM1 OM2 OM3 OM4

Thông số của dây vá quang đa chế độ song công SC / PC sang LC / PC:

 

Sự chỉ rõ
Loại sợi Sợi đa mode OM1 / OM2 / OM3 / OM4
Loại cáp Cáp LSZH kép 2.0mm / 3.0mm
Loại trình kết nối SC - SC
Chiều dài cáp Tùy chỉnh
Màu cáp

OM1 62.5 / 125: Màu cam

OM2 50/125: Màu cam

OM3: Màu cam / nước

OM4: Hồng tím

Mất chèn tối đa SC ≤ 0,30 dB
SC ≤ 0,30 dB
Trả lại mất mát ≥ 35dB
Tính lặp lại ≤0,2dB
Khả năng hoán đổi cho nhau ≤0,2dB
Độ bền (500 lần giao phối) ≤0,2dB
Kiểm tra bước sóng 1310nm & 850nm
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 85 ℃
Nhiệt độ bảo quản -40 ~ 85 ℃

 

 

 

Chi tiết liên lạc
Fanny Xie

Số điện thoại : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395