products

Dây vá LC đến SC APC MM OM1 OM2 OM3 OM4 LC SC Dây vá song công

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: OPTICKING
Chứng nhận: CE FCC ROHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 500
chi tiết đóng gói: Túi nhựa
Thời gian giao hàng: 7 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union
Khả năng cung cấp: 1500000P mảnh / miếng mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Tên sản phẩm: Cáp vá đa chế độ LC / PC TO SC / PC Duplex Chiều dài: 1m, 3m, 7m, 10m tùy chỉnh
Loại sợi: Sợi đa mode OM1 / OM2 / OM3 / OM4 Loại cáp: Hai mặt 2.0mm / 3.0mm
Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa: LC / PC ĐẾN SC / PC
Điểm nổi bật:

Dây vá song công OM4 LC SC

,

Dây vá song công OM3 LC SC

,

Dây vá LC đến SC APC


Mô tả sản phẩm

Dây vá LC / PC TO SC / PC Song công đa chế độ MM OM1 OM2 OM3 OM4   

Dây vá sợi quang đang được áp dụng rộng rãi trong các ứng dụng liên quan đến viễn thông và truyền thông dữ liệu.Với nhiều doanh nghiệp và doanh nghiệp đang gặt hái những lợi ích to lớn từ nó, dây vá sợi quang đại diện cho đến nay là bộ cấp băng thông phổ biến và đầy đủ nhất.Khi các mạng có khả năng gigabit đó phát triển, khả năng tiếp nhiên liệu và nhiệm vụ tốc độ càng thúc đẩy việc triển khai dây vá sợi quang.Khi đối mặt với các loại dây vá sợi quang khác nhau trên thị trường, làm thế nào chúng ta có thể đưa ra lựa chọn hợp lệ?Một số hiểu biết cơ bản về dây vá sợi quang sẽ hữu ích.
z
Đặc trưng

1 Mất lợi nhuận cao, tổn thất chèn thấp

2 Khả năng trao đổi tốt và độ bền

3 Độ tin cậy và độ ổn định cao

4 Tuân theo tiêu chuẩn Telcordia, GR-326-Core, IEC và RoHS

5 Đa chế độ (MM) dựa trên sợi 50 / 62,5-125um

6 Ferrule gốm

 

Loại nắp bụi Màu nắp bụi loại trình kết nối Màu kết nối Loại khởi động Màu khởi động Loại uốn Loại clip
Tiêu chuẩn trắng PC uniboot Màu xanh da trời Tiêu chuẩn Màu xanh da trời Tiêu chuẩn ψ1.4 SX màu xanh lam
Che đậy hoàn toàn   APC uniboot màu xanh lá Khởi động ngắn màu xanh lá Tiêu chuẩn ψ1,7 SX xanh
DustCap với Chuỗi   PC uniboot
(Đẩy / Kéo có sẵn)
Be Khởi động có thể uốn cong Đen Tiêu chuẩn ψ1,8 SX màu be
    APC uniboot
(Đẩy / Kéo có sẵn)
Đen Khởi động 45 ° trắng Tiêu chuẩn ψ2.0 SX đen
    PC 0.9mm SX Aqua Khởi động 90 ° Màu xám Tiêu chuẩn ψ2.1 SX Aqua
    PC 0.9mm DX Đỏ tươi   Màu đỏ Tiêu chuẩn ψ2.4 SX màu đỏ tươi
    APC 0.9mm SX     nâu Tiêu chuẩn ψ2,8 SX minh bạch
    APC 0.9mm DX     trái cam Tiêu chuẩn ψ3.0 DX Blue
    PC 2.0 / 3.0mm SX     Hồng LC uốn với ống co màu trắng DX Green
    PC 2.0 / 3.0mm DX     Màu vàng LC uốn với ống co màu vàng Màu be DX

 

  APC 2.0 / 3.0mm SX     Aqua Tiêu chuẩn ψ1,7 DX Đen
    APC 2.0 / 3.0mm DX     Đỏ tươi Tiêu chuẩn ψ1,8 DX Aqua
          Be Tiêu chuẩn ψ2.0 DX Magenta
            Tiêu chuẩn ψ2.1 DX trong suốt

 

Loại cáp Cáp OD Màu áo khoác Chất liệu áo khoác Loại sợi
Simplex 0,6mm Màu xanh da trời PVC SM G652D
Hình 2 mặt 8 0,9mm màu xanh lá LSZH SM G655
Hình hai mặt 0 1,4mm Đen Hytrel SM G657 A1
Không thể khởi động 1,7mm trắng   SM G657 A2
4C 1.8mm Màu xám   SM G657 B
6C 2.0mm Màu đỏ   MM OM1 62,5 / 125
8C 2,1mm nâu   MM OM2 50/125
12C 2,4mm trái cam   MM OM3 50/125
24C 2,7mm Hồng   MM OM4 50/125
48C 2,8mm Màu vàng   SMF28 Ultra
(0,9mm) Ống lỏng 3.0mm Aqua    
(0.9mm) Bộ đệm hổ   Đỏ tươi    
(0.9mm) Bộ đệm bán hổ        

Chi tiết liên lạc
Fanny Xie

Số điện thoại : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395