products

Bộ chuyển đổi Singlemode OM3 SC Simplex FTTH SC Simplex Connector

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: OPTICKING
Chứng nhận: CE FCC ROHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 500
chi tiết đóng gói: Túi nhựa
Thời gian giao hàng: 7 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 1500000P mảnh / miếng mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi SC Vật liệu nhà ở: Nhựa
Ứng dụng: FTTH Đặc tính: Mất chèn thấp, cô lập cao
Loại bộ điều hợp: FC ST SC LC
Điểm nổi bật:

Bộ điều hợp OM3 SC Simplex

,

Bộ điều hợp Singlemode SC Simplex

,

Đầu nối FTTH SC Simplex


Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi SC OM3 cho các mạng viễn thông kết cuối thiết bị đang hoạt động

 

Đặc trưng

※ Suy hao chèn thấp và suy giảm phản xạ ngược

※ Độ chính xác cao của các kích thước cơ học

※ Tuân theo Telcordia GR-326-Core, IEC, TIA

※ Tuân thủ RoHS

※ 100% kiểm tra quang học

Loại bộ điều hợp Chế độ Cốt lõi Màu nhà ở Màu nắp bụi nữ Màu nắp bụi nam
FC Nam đến LC Nữ Chế độ đơn Simplex Kim loại FC: Trắng / Đỏ / Xanh lam / Xanh lục / Vàng / Đen FC / SC / ST: Trong suốt
FC Nam đến SC Nữ Đa chế độ Simplex Kim loại SC: Trong suốt / Bán trong suốt / Xanh lam / Xanh lá cây / Màu be / Đen / Nước / Đỏ tươi LC: Trắng / Đen / Trong suốt
FC Nam đến ST Nữ APC Simplex Kim loại ST: Đỏ / Xanh dương / Xanh lá / Vàng / Đen  
SC Nam đến FC Nữ  

Simplex /

Song công

Màu xanh lam hoặc màu be / kim loại LC: Trắng / Đen / Xanh lam / Xanh lá cây / Nước / Bán trong suốt  
SC Nam đến ST Nữ  

Simplex /

Song công

Màu xanh lam hoặc màu be / kim loại    
SC Nam đến LC Nữ (Kim loại)   Simplex Màu xanh lam hoặc màu be / kim loại    
LC Nam đến FC Nữ   Simplex Màu xanh lam hoặc màu be / kim loại    
LC Nam đến SC Nữ   Simplex Màu xanh lam hoặc màu be / kim loại    
LC Nam đến ST Nữ   Simplex Màu xanh lam hoặc màu be / kim loại    
ST Nam đến FC Nữ   Simplex Kim loại    
ST Nam đến SC Nữ   Simplex Kim loại    
ST Nam đến LC Nữ   Simplex Kim loại    
SC Nam đến LC Nữ (Nhựa)   Simplex Màu xanh lam hoặc màu be / kim loại    

 

Chi tiết liên lạc
Fanny Xie

Số điện thoại : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395