products

Đầu nối MPO MTP tuân thủ RoHS có độ chính xác cao với cáp Hydra

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Thâm Quyến, trung quốc
Hàng hiệu: OPTICKING
Chứng nhận: RoHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 500
Khả năng cung cấp: 1500000P mảnh / miếng mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Tính năng 1: Suy hao chèn thấp và suy giảm phản xạ ngược tên sản phẩm: Đầu nối MPO MTP
Cáp: Hydra cáp Chứng nhận: RoHS compliant
Điểm nổi bật:

Đầu nối RoHS MPO MTP

,

Đầu nối MPO MTP

,

Cáp quang RoHS MPO


Mô tả sản phẩm

Đầu nối MPO MTP tuân thủ RoHS có độ chính xác cao với cáp rút

 

Cáp rút tiền MPOMTP

 

Đặc trưng

  1. Suy hao chèn thấp và suy giảm phản xạ ngược

  2. Độ chính xác cao của các kích thước cơ học

  3. Tuân thủ IEC 61754-7 Đặc điểm kỹ thuật phần

  4. Đáp ứng TIA / EIA 604-5 Loại MPO

  5. Tuân thủ RoHS

  6. 100% kiểm tra quang học

Kiểu

Qua một bên

Bên B

Loại trình kết nối MTP

Loại sợi

Loại cáp

Áo khoác

Cáp khai thác

Tiêu chuẩn

MTP / PC (Nam)

FC / UPC

SM G652D

4F

Màu vàng

PVC

Fanout 900u

Tổn thất thấp

MTP / PC (Nữ)

FC / UPC

SM 657 A1

8F

Aqua

LSZH

Tròn 1.7mm

 

MTP / APC (Nam)

SC / UPC

SMG657 A2

12F

Đỏ tươi

 

Tròn 2.0mm

 

MTP / APC (Nữ)

SC / APC

SM G657 B

24F

 

 

Ruy băng 250u

 

 

ST / UPC

MM OM1 62,5 / 125

 

 

 

 

 

 

LC / UPC

MM OM2 50/125

 

 

 

 

 

 

LC / APC

MM OM3 50/125

 

 

 

 

 

 

E2000 / APC

MM OM4 50/125

 

 

 

 

 

 

E2000 / PC

 

 

 

 

 

 

 

MU

 

 

 

 

 

Chi tiết liên lạc
Fanny Xie

Số điện thoại : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395